Kafin buɗe zaruruwan baled tare da maki daban-daban kuma ciyar da su a cikin adadin da aka saita. Lokacin da aka yi amfani da injuna da yawa tare, za a iya haɗa zaruruwa daban-daban daidai gwargwado. Ana iya sarrafa rabo ta atomatik bisa ga saitunan, ta yadda za a iya daidaita zaruruwa daban-daban daidai gwargwado kuma a hade su daidai.
Mabudin bale mai aunawa ta atomatik yana da babban suna a masana'antar. Mabudin bale mai aunawa ta atomatik yana da aikace-aikace da yawa kuma yana iya daidaitawa da layukan samarwa da ba saƙa daban-daban, layin samar da kadi, da sauransu.
Mabudin bale masu aunawa da yawa ta atomatik suna samar da naúra, wanda zai iya daidaita daidaitattun abubuwa da haɗa nau'ikan albarkatun ƙasa bisa ƙayyadaddun rabo, da kuma samar da kayayyaki daban-daban waɗanda suka dace da bukatun abokin ciniki.
Wannan injin yana ɗaukar na'urori masu auna ma'auni huɗu don ma'auni daidai, ta hanyar lissafin PLC, ciyarwa, maidowa da faduwa, da sauransu, tana ɗaukar daidaitawar jujjuyawar mitar don sarrafa nauyin zaruruwa daidai, kuma daidai aunawa da haɗa nau'ikan albarkatun ƙasa daban-daban.
Matsayin fitarwa na kowane mabuɗin bale an shigar da tsarin awo na lantarki, kuma ana sarrafa ciyar da hopper ta hanyar jujjuyawar mita, ta yadda kowane injin auna daidai yake;
Lokacin da masu buɗe bale da yawa ke aiki, saita gwargwadon rabo. Bayan kowane mabuɗin bale ya sami daidai nauyin albarkatun ƙasa bisa ga umarnin, za a jefa zaruruwan a lokaci guda kan bel ɗin isar da ake amfani da shi don aiwatarwa na gaba.
(1) Fadin aiki: | 1200mm, 1300mm, 1400mm, 1500mm, 1600mm |
(2) Capacity | ≤250kg/h, ≤350kg/h, ≤350kg/h ≤400kg/h |
(3) Power | 3,75kw |
(1) Firam ɗin yana welded da faranti na ƙarfe masu inganci, kuma tsarin yana da ƙarfi.
(2) Amfani da sabon tsarin awo na lantarki yana ceton aiki.
(3) Duk sassan watsawa suna da kariya ta murfin kariya.
(4) An shigar da ɓangaren lantarki tare da kariya mai yawa, kariya ta wuce gona da iri, kariyar gajeriyar kewayawa da maɓallin dakatar da gaggawa.
(5) Dole ne a saita alamun gargaɗi a wuraren da suka dace.